भाऊबीजची एकच भेट, नामदार आमचे भरत शेठ

6 495

रायगड जिल्ह्यातील महाड मतदार संघातील प्रचारामध्ये  शिवसेनेच्या महिला पदाधिकारी यांनी आघाडी घेत, मतदारसंघ पिंजून काढण्यास सुरवात केली आहे. शिवसेनेच्या माजी रा.जि.सदस्य सुषमा भरतशेठ गोगावले यांनी महिला, पदाधिकारी यांच्या उपस्थितीत आसनपोई येथे महिला मेळावा घेत आमदार भरतशेठ गोगावले यांना जास्तीत जास्त मताधिक्य देऊन निवडून आणण्याचा निर्धार केला. यावेळी त्यांच्या समवेत कोमल ताई गोगावले – मोरे, सपनाताई मालुसरे ,सिद्धीताई खांबे , ममताताई गांगण ,दीपिका ताई शेलार या प्रमुख महिला पदाधिकारी उपस्थित होते. 


उपस्थित महिलांनीही त्यांच्या आवाहनाला प्रतिसाद देत आमच्यासाठी यंदा दसरा -दिवाळी आणि भाऊबीजची एकच भेट, नामदार आमचे भरत शेठ ..म्हणत मताधिक्याची हमी दिली. 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

6 Comments
  1. Cebrany says
  2. Cebrany says
  3. Cebrany says

  4. dich vu seo says

    977409 891657I truly like your article. Its evident that you have a whole lot understanding on this subject. Your points are nicely created and relatable. Thanks for writing engaging and interesting material. 345451

  5. Cebrany says
  6. Cebrany says

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!