शेवटी पंजा मारलाच.!! – जयंत पाटील 

2 626

सत्ता संघर्ष पेटला असताना राष्ट्रवादीचे प्रदेशाध्यक्ष आमदार जयंत पाटील यांनी काही तासापूर्वी राज्याचे मावळते मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांना ट्विटर द्वारे  हे व्यंगचित्र पाठवून, जखमेवर मीठ चोळण्याचे काम केले आहे. इतकेच नाही तर त्यावर How’s the Josh ? असा प्रश्न देखील त्यांनी केला आहे. वाघाने पंजा मारतानाचे हे चित्र, असले तरी वाघाला  तो पंजा मारण्याचे बळ काँग्रेसचे आहे असे हि तर्क लावण्यात येत आहे.  


शिवसेनेकडून दररोज होणारी मुस्कटदाबी आणि शरद पवार यांची गुलदस्त्यातील भूमिका पाहता भारतीय जनता पार्टी आता नक्की कोणती पावले उचलणार याकडे संपूर्ण महाराष्ट्राचे लक्ष लागले आहे. 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

2 Comments
  1. sipinny says
  2. high replica designer shoes says

    50251 54533Depending on yourself to make the decisions can genuinely be upsetting and frustrating. It takes years to build confidence. Frankly it takes far more than just happening to happen. 688617

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!