जागतिक नृत्य दिन : ‘अप्सरा’ सोनाली कुलकर्णी

0 244

काही दिवसांपूर्वी मराठी कलाकारांनी “तू चाल पुढं” या गाण्यातून आजच्या खऱ्या हिरोज् ना मानवंदना दिली होती,त्यागाण्यावर अभिनेत्री सोनाली कुलकर्णीने केलेला संपूर्ण व्हिडीओ आज जागतिक नृत्य दिनाच्या निमित्ताने ‪तीने शेअर केला आहे. “नृत्यकला ही माझा आत्मा आहे‬, ‪म्हणून माझ्या अगदी मनापासून दिलेलीही मानवंदना खास तुमच्यासाठी‬” असे म्हणत अभिनेत्री व नृत्यांगना सोनालीने कुलकर्णीने जागतिक नृत्यदिनाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत.

व्हिडीओ : जागतिक नृत्य दिन विशेष: अप्सरा सोनाली कुलकर्णी

‪व्हिडीओ : जागतिक नृत्य दिन विशेष: अप्सरा सोनाली कुलकर्णी काही दिवसांपूर्वी आम्ही “तू चाल पुढं” या गाण्यातून आजच्या खऱ्या हिरोज् ना मनवंदना दिली होती त्यासाठीअप्सरा सोनाली कुलकर्णीने केलेला संपूर्ण व्हिडीओ ‪कारण आज जागतिक नृत्य दिन आहे.‬ ‪नृत्यकला ही माझा आत्मा आहे‬, ‪म्हणून माझ्या अगदी मनापासून दिलेलीही मानवंदना खास तुमच्यासाठी‬ असे म्हणत सोनालीने जागतिक नृत्यदिनाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत.‪#WorldDanceDay ‬#dancefromhome #तूचालपुढं #firstmaharashtra Sonalee Kulkarni

Posted by First Maharashtra on Tuesday, 28 April 2020

Leave A Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!