साडी सेंटरला आग, पाच कामगारांचा मृत्यू

1 366

पुणे जिल्ह्यातील देवाची उरळी भागातील एका साडी सेंटरला आज ( ९ मे  ) पहाटे ४.३० च्या सुमारास अचानक आग लागली. प्राथमिक माहिती नुसार आगीत पाच कामगारांचा होरपळून मृत्यू झाला असून, लाखो रुपयांचा माल आणि साहित्य जाळून खाक झाले आहे.  आगीची माहिती कळताच अग्निशामक दलाच्या गाड्या घटना स्थळी पोहोचल्या आणि काही तासांच्या प्रयत्नानंतर  आग आटोक्यात आणण्यात अग्निशामक दलाला यश आले. आगीचे कारण अद्याप स्पष्ट झाले नसून, पोलीस यंत्रणा सदर घटनेची चौकशी करत आहे.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

1 Comment
  1. 885251 185752In todays news reporting clever journalists work their own slant into a story. Bloggers use it promote their works and many just use it for enjoyable or to stay in touch with buddies far away. 498693

Leave A Reply

Your email address will not be published.