मंत्री अनिल परब यांना, उद्या पहाटे अटक होणार का? आमदार नितेश राणेंचा सवाल

1 1,637

महाराष्ट्रात अडकलेल्या नागरिकांसाठी एस.टी. बस सेवा सुरु होणार अशी चुकीची माहिती देणाऱ्या परिवहन मंत्री अनिल परब यांना उद्या पहाटे अटक होणार का? उद्या सकाळीची मी वाट पाहतोय.. असा सवाल नितेश राणे यांनी केला आहे. जर पत्रकाराने चुकीची माहिती दिल्यामुळे गर्दी जमली म्हणून त्याला अटक होऊ शकते तर, आज एस.टी. डेपो बाहेर जी गर्दी चुकीची माहिती दिल्याने जमली त्यासाठी जवाबदार मंत्री अनिल परब यांना अटक झाली पाहिजे अशी भावना आमदार नितेश राणे यांनी ट्विट च्या माध्यमातून व्यक्त करत, सरकारला प्रश्न विचारला आहे.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

1 Comment
  1. Keto Tru Lean Review says

    I enjoy the efforts you have put in this, thank you for all
    the great blog posts.

    Also visit my blog :: Keto Tru Lean Review

Leave A Reply

Your email address will not be published.